รับประทานอาหารคํ่า ณ ห้องอาหารของโรงแรม – เต็มอิ่มไม่อั้นกับบุฟเฟ่ต์ขาปูยักษ์ เที่ยว : เมืองฟูราโน่ หมู่บ้านนิงเกิ้ล เทอเรซ ถนนคนเดินเฮวะโดริ ฟาร์มโทมิตะ สวนชิกิไซโนะโอกะ โรงงานช็อคโกแลต เมืองโอตารุ คลองโอตารุ พิพิธภัณฑ์กล่องดนตรี นาฬิกาไอน้ำโบราณ ถนนซาไกมาจิ ช้อปปิ้งปลอดภาษี ช้อปปิ้งทานุกิโคจิ ฤดูใบไม้ผลิ (มีนาคม - พฤษภาคม): อากาศเย็นสบาย ดอกไม้ป่าบานสะพรั่ง ตลาดคุโรมง The cookie is ... https://margaretz739abc7.governor-wiki.com/user